Watu 10 watiwa mbaroni kwa kumchapa mwanamke hadharani mkoani Mara




Kufuatia tukio lililotokea hivi lililoonyesha mwanamke mmoja akichapwa viboko visivyo na idadi mbele ya umati wa watu, Jeshi la Polisi limewatia mbaroni watu kumi kwa kuhusika na tukio hilo lilitokea mkoani Mara.

Hii taarifa ya jeshi hilo:

Hivi karibuni Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia,Watoto na Wazee, Dkt. Hamisi Kigwangallah alisema serikali imepinga vikali kitendo hicho huku ikisisistiza kutofumbia macho matukio kama hayo.

BY: Emmy Mwaipopo

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments