Burudani

Wachambuzi wa fashion wanadai Dogo Janja na Fid Q hawakamatiki kwa sasa (Video)

By  | 



Wachambuzi wa masuala ya fashion aka mitupio, wanadai kuwa Fid Q na Dogo Janja kwa sasa hawakamatiki.

Iko wazi hata ukipita kwenye kurasa zao za Instagram, utagundua kuwa kabati zao zimesheheni viwalo vya nguvu. Mtangazaji wa kipindi cha The Storm cha Clouds TV, Lilliane Masuka ameungana na Ayoub Mrema kuwachambua vyema.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments