Joh Makini afunguka mipango yake ya kuachia albamu mwaka huu




Kwa sasa wasanii wengi wa muziki Bongo wamekuwa na msukumo mkubwa wa kuachia albamu huku Navy Kenzo wakiwa wamefungua njia hiyo baada ya kufungwa kwa miaka mingi. Joh Makini amefunguka pia kuhusu mipango yake wa kuachia albamu yake mwaka huu.

Rapper huyo ameiambia Bongo5 kuwa mpaka sasa ana albamu mbili ambazo zipo tayari ila hajajua muda wa kuachia. “Ndio, mipango hiyo ipo, mimi binafsi nina albamu mbili. Nikiwa tayari nitasema,” amesema Joh.

Hitmaker huyo wa Perfect Combo ameongeza kuwa mashabiki watulie kuhusu kolabo zake alizofanya na Falz, Davido na YCEE (wote kutoka Nigeria) watazisikia kwa kuwa amezifanya nyimbo hizo kwa ajili yao.

Jiunge na Bongo5.com sasa

Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, Twitter na Instagram ili kupata habari zote za town! Usikose kujiunga na Youtube kuangalia video zote kali kutoka Bongo5!

Add a comment

comments